CẢM NHẬN CỦA HỌC VIÊN KHÓA ĐÀO TẠO HUẤN LUYỆN VIÊN YOGA SAU KHI TỐT NGHIỆP
MỘT TRẢI NGHIỆM SỐNG VÀ THỰC HÀNH YOGA TRÊN MONG ĐỢI TẠI HỌC VIỆN YOGADAILY
Chị Phạm Thị Minh Nguyệt, đến từ Nha Trang, một học viên của khóa học Huấn luyện viên Yoga 300H K56 đã đăng ký chương trình Trọ học tại Học viện Yogadaily trong khoảng thời gian học tập và rèn luyện tại nơi đây.
Trước đây, chị đã từng tự luyện tập Yoga tại quê hương Nha Trang biển xanh, gió mát và đã từng nghĩ mình sẽ không thích Sài Gòn vì thành phố đông đúc, náo nhiệt nhưng khi sống và tham gia học tập tại Yogadaily, chị đã có một trải nghiệm rất khác, một nơi bình yên, nhẹ nhàng và nhiều năng lượng.
KHÓA HỌC NÀY LÀ CƠ HỘI CUỐI CHỊ TRAO CHO MÌNH
Tham khảo thêm cảm nhận các bạn đã tốt nghiệp tại Yogadaily: Youtube Học viện Yogadaily